Labarun jinginar gida

Mahimman kalmomi: Haraji;Tsawaita shigar da harajin IRS;Ƙasashen waje

Kuna jin rudani lokacin da ya kamata a yi amfani da dawo da haraji don cancantar lamuni? Wace shekara ya kamata a bayar da kuɗin haraji?
Akwai maki huɗu na lokaci da kuke buƙatar sani:

1. Ranar aikace-aikacen akan/bayan 05/17/2021
a.2020 Mutum/kasuwanci na iya amfani da dawo da haraji, ko
b.Maida Haraji na Mutum/Kasuwanci 2019 + Tabbacin kammala ƙara (s) harajin IRS na shekarar harajin 2020 + kwafin haraji na shekara 2020 don nuna babu rikodin.

2. Kwanan bayanin kula akan / bayan 06/30/2021
Ana buƙatar buƙatun iri ɗaya kamar ranar aikace-aikacen akan/bayan 05/17/2021.

3. Kwanan bayanin bayan 11/1/2021
2020 Mutum/kasuwanci Dole ne a yi amfani da dawowar Harajin.

4. Ranar ƙarshe na haraji ga daidaikun mutane a ƙasashen waje: 6/15/2021
Ƙayyadaddun ƙayyadaddun mutane a ƙasashen waje don shigar da biyan harajin kuɗin shiga na tarayya na 2020 shine Yuni 15, 2021. Samun cikakkun bayanai game da sababbin kwanakin haraji da rage harajin coronavirus da kuma biyan tasirin tattalin arziki.


Lokacin aikawa: Janairu-21-2022