takardar kebantawa

Bayyanawa AAA LENDINGS Da Bayanin Lasisi

AAA LENDINGS mai Ba da Lamuni ne Daidaitacce. Kamar yadda dokar tarayya ta haramta, ba ma shiga harkokin kasuwanci da ke nuna wariya dangane da launin fata, launi, addini, asalin ƙasa, jima'i, matsayin aure, shekaru (idan har kuna da ikon shiga kwangilar ɗaure), saboda duk ko kuma wani ɓangare na kuɗin shiga na iya samuwa daga kowane shirin taimakon jama'a, ko kuma saboda kun yi, da gaskiya, kun yi amfani da kowane hakki a ƙarƙashin Dokar Kariyar Kariyar Mabukaci. Hukumar tarayya da ke kula da bin waɗannan dokokin tarayya ita ce Hukumar Ciniki ta Tarayya, Damar Kirkirar Daidaitawa, Washington, DC, 20580.

Muna ɗaukar sabis na abokin ciniki ya zama mafi mahimmanci.

Yayin da muke ci gaba da haɓakawa da faɗaɗa ayyukanmu, mun fahimta kuma mun yarda da buƙatu da sha'awar abokan cinikinmu don kiyaye sirrin su da sirrin su. Muna ba da babbar ƙima kan kiyaye sirrin abokan cinikinmu. Mun ɗauki ƙa'idodi waɗanda ke taimakawa kiyayewa da adana sirrin bayanan sirri na abokan ciniki. Bayanin da ke gaba yana tabbatar da ci gaba da ƙoƙarinmu don kiyaye bayanan abokin ciniki.

Bayanin Mu Tattara

Muna tattara bayanan sirri na sirri game da abokan cinikinmu kamar yadda zai yiwu don gudanar da kasuwanci tare da abokan cinikinmu. Muna tattara bayanan sirri game da ku daga maɓuɓɓuka masu zuwa:

Bayanin da muke samu daga gare ku ta aikace-aikace ko wasu fom, ta wayar tarho ko a taron ido-da-ido, da kuma ta Intanet. Misalan bayanan da muke karɓa daga gare ku sun haɗa da sunan ku, adireshinku, lambar tarho, lambar tsaro, tarihin kuɗi da sauran bayanan kuɗi.

· Bayani game da ma'amalarku tare da mu ko wasu. Misalan bayanan da suka shafi ma'amalar ku sun haɗa da tarihin biyan kuɗi, ma'auni na asusu da ayyukan asusun.

Bayanin da muke samu daga hukumar bayar da rahoton mabukaci. Misalai na bayanai daga hukumomin bayar da rahoton mabukaci sun haɗa da ƙimar kiredit ɗin ku, rahotannin kiredit da sauran bayanan da suka shafi ƙimar ku.

· Daga masu aiki da sauransu don tabbatar da bayanin da kuka ba mu. Misalan bayanan da masu ɗaukan ma'aikata suka bayar da wasu sun haɗa da tabbatar da aikin yi, samun kuɗi ko ajiya.

Bayanin da Muke Bayyana

Keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku za a adana shi ne kawai don samar muku da martaninmu ga tambayarku kuma ba za a isar da shi ga kowane ɓangare na uku ba sai dai idan an buƙata don bayyanawa ga kowane mahalli mai alaƙa don manufar da aka yi niyya ko kuma kamar yadda ake buƙata a bayyana a ƙarƙashinsa. doka.

Ta hanyar ƙaddamar da bayanai akan gidan yanar gizon mu, mai baƙo yana ba da izini na musamman don watsawa ga kamfaninmu ko bayanan da aka tattara akan gidan yanar gizon.

Muna ɗaukar bayanai azaman sirri a cikin kamfaninmu kuma muna buƙatar cikakken bin duk ma'aikatanmu ga kariyar bayanai da manufofinmu na sirri.

Duk maziyartan su sani cewa gidan yanar gizon mu na iya ƙunsar hanyoyin haɗin yanar gizo zuwa wasu rukunin yanar gizon da wannan ko wani bayanin sirri ke tafiyar da shi.

Don gyara kowane bayani, ko magance damuwa kan rashin amfani da bayanan sirri, da fatan za a tuntuɓe mu kai tsaye.

Mun tanadi haƙƙin gyara (wato, ƙara zuwa, sharewa ko canza) sharuɗɗan wannan Bayanin Sirri lokaci zuwa lokaci.

Idan kuna jin cewa ba ma bin wannan manufar keɓancewa, ya kamata ku tuntuɓe mu nan da nan ta tarho a 1 (877) 789-8816 ko ta imel a marketing@aaalendings.com.