
Bayanin Lamunin Al'umma na QM
Lamunin Al'umma na QM samfur ne wanda aka keɓance musamman ga masu siyan gida waɗanda ke da ƙarancin kiredit da ƙarancin biyan kuɗi. Yana maraba da masu siyan gida na farko ba tare da iyakokin shiga ba.
Darajar:NAN
Wannan shirin dillali ne kawai.
Bayanin Lamuni na Al'umma na QM
♦ *$4,500 CREDIT Don Abubuwan da suka cancanta:
Kada ku rasa wannan damar da ba ta misaltuwa
♦BABU GYARAN HUKUNCI:
Yi bankwana da daidaitattun gyare-gyare na Agency LTV/FICO. An yi watsi da shi a ƙarƙashin wannan shirin!
♦ GYARAN KUDI:
Taimakawa abokan cinikin ku don samun ƙarin daga sake kuɗin su
♦BABU KYAUTA MAI GIRMA:
Abokan cinikin ku yanzu za su iya samun manyan lamuni ba tare da daidaitattun daidaitawa ba
♦ A'ARaka'a 1, PUD da Raka'a 2-4 GYARA:
Ji daɗin wannan ƙarin rangwame
♦BUDE GA DUKA:
Wannan ba don masu siyan gida ba ne kawai! Fadada tushen abokin cinikin ku tare da wannan tayin mai ban sha'awa
♦ BABU ILIMIN MAI GIDA / BABU HUKUNCIN KUDI:
Yi tsari ya fi sauƙi da sauri
♦ DOMIN ZAMA PRIMARY:
Akwai don siye, R/T Refi da tsabar kuɗi
* Farashin 2% na adadin lamuni ko Max. $4,500, ko wacece kasa.
Me yasa Zabi Lamunin Al'umma na QM?
♦Matsakaicin Ƙimar Riba don Makin Daban-daban Kiredit
Ko ƙimar ƙimar Fico ɗin ku shine 620 ko 760, ji daɗin ƙimar riba iri ɗaya. Don haka, ko da makin kiredit ɗin ku bai cika ba, ba a keɓe ku ga rancen babban riba ba. Muna ba da dama daidai ba tare da la'akari da ƙimar kiredit ba.
♦ Yawan Riba Uniform don LTVs Daban-daban
Ko LTV ɗin ku yana da 95% ko 50%, zaku iya amfana daga ƙimar riba ɗaya. Karamin biyan kuɗi ba zai hana ku mafarkin mallakar dukiya ba.
♦ Hanyar shiga-tsakiyar hanya
Babban ko ƙasa, ba ma nuna bambanci dangane da samun kudin shiga. Ba za mu iyakance aikace-aikacenku dangane da matakin samun kuɗin shiga ba. Burinmu na farko shine mu taimaka muku cimma burin ku.